டாடா வெற்றியைத் தடுக்காதீர்கள்: பேரரசு வேண்டுகோள்!

சமீபத்தில் வெளியான படம் டாடா திருமணம் செய்து கொள்ளாமலேயே குழந்தை பெற்றுக் கொள்ளும் தம்பதிகளின் பிரிவையும் சந்திப்பையும் பேசிய படம்.

இந்த படத்திற்கு வரவேற்பு கிடைத்தாலும் இன்னொரு பக்கம் கடுமையான விமர்சனங்களும் வெளிவருகிறது இந்த விமர்சனங்கள் மூலம் டாடா படத்தின் வெற்றியை தடுக்காதீர்கள் என்று இயக்குனர் பேரரசு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். இது குறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:

இதயத்தில் பூகம்பத்தை ஏற்படுத்துகிற காதுக்குள் சரவெடி சத்தத்தை ஏற்படுத்துகிற திரைப்படங்களின் மத்தியில் உணர்வுபூர்வமான இதயத்தில் பூவை வைக்கிற மாதிரி ஒரு படமாக ‘டாடா’ திரைப்படம் அமைந்திருக்கிறது. தற்பொழுது தரமான படங்கள், முக்கியமாக குடும்பத்தோடு பார்க்கக்கூடிய படங்கள் வருவது மிக மிக அபூர்வமாக இருக்கிறது. அப்படி ஒரு அபூர்வமாக வந்த படங்களில் இந்த டாடா பாடமும் ஒன்று.

திரையில் பதிக்கிற உணர்வை அப்படியே நம் மனதில் பதிப்பவன்தான் திறமையான இயக்குனர். இப்படி ஒரு இயக்குனர் தான் திரு. கணேஷ்.கே.பாபு.இப்படத்தில் சில குறைகள் இருக்கலாம்,விமர்சனத்திற்கு உள்ளான காட்சிகள் இருக்கலாம் அதை பெரிதுபடுத்தி இந்த படத்தை பெரும் விமர்சனத்திற்கு உள்ளாக்க வேண்டாம்.

ஏனென்றால் இந்த மாதிரி சிறு பட்ஜெட் படங்கள் வெற்றியடையும் பொழுது தான் திரை உலகம் ஆரோக்கியமான பாதைக்கு செல்லும். இப்படி எப்பொழுதோ வரும் படத்திற்கு நாம் விமர்சனங்கள் என்ற பெயரால் எதிர்ப்புகளை வலுக்கச் செய்தால் மீண்டும் வெறும் வியாபார படங்களுக்குள் திரையுலகம் முடங்கிவிடும். இந்த டாடா படத்தை திரையுலகின் ஆரோக்கியத்தின் அடிப்படையில் வரவேற்போம் வாழ்த்துவோம் நன்றி.

இவ்வாறு அந்த அறிக்கையில் கூறியுள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.